Bơm đẩy cao Panasonic GP-200JXK
Model: GP-200JXK
Công suất: 200 W
Điện áp: 220 Volt
Hút sâu: 9 m
Lưu lượng: 45 L/min
Cột áp: 20 m
Ống: 1 inch - 25 mm
Đơn giá bán đã gồm thuế VAT 10%